
WITO WA KUSHIRIKI DODOSO 
LA VILABU VYA KIDIJITALI 
(DIGITAL CLUBS SURVEY), FEBRUARI 2023.

Kuelekea maadhimisho ya siku ya TEHAMA kwa mtoto 
wa kike 2023, Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania 
(TCRA) inavitangazia na kuvikaribisha vyuo vyote 
vyenye vilabu vya kidijitali (Digital clubs) nchini 
Tanzania kushiriki kujaza dodoso lenye nia ya 
kuvitambua vilabu hivyo na mchango wao  katika 
TEHAMA na ubunifu wa mifumo ya kidijitali.

Ili kushiriki tafadhali jaza fomu kupitia kiunganishi
https://edodoso.gov.go.tz/index.php/453133

Kwa maelezo zaidi 
tafadhali tembelea www.tcra.go.tz

MWISHO WA KUSHIRIKI NI 
TAREHE 20 FEBRUARI, 2023

TAARIFA KWA UMMA

Zoezi hili litaviwezesha vilabu vitakavyokidhi vigezo 
kushiriki katika maadhimisho ya siku ya TEHAMA 
kwa mtoto wa kike (Girls in ICT, 2023) ambayo kilele 
chake ni 27 Aprili, 2023


